บริษัท จุฑาวรรณ จำกัด สำนักงานใหญ่ พระราม 3 จัดอบรมแผนป้องกันอัคคีภัย และฝึกซ้อมอพยพหนีไฟ ประจำปี 2564 โดยจำลองเหตุการณ์ และฝึกซ้อมเสมือนจริง เมื่อ วันพฤหัสบดีที่ 9 ธ.ค. 2564 เพื่อป้องกันเหตุฯ และเป็นแนวทางปฏิบัติกรณีเกิดอัคคีภัย ตามกฎหมายกำหนด
บริษัท จุฑาวรรณ จำกัด จัดงานเทกระจาด ประจำปี 2564 เมื่อวันศุกร์ที่ 26 พ.ย. 2564 ณ ตำหนักพระโพธิสัตว์กวนอิม วัดคลองภูมิ โดยมีวัตถุประสงค์อุทิศบุญกุศลให้แก่ญาติผู้ล่วงลับ และดวงวิญญาณที่ยังคงอยู่ที่วัด พร้อมแจกทานให้บุคคลทั่วไป
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า